Lögmenn

LEX lögmannsstofa leggur áherslu á að viðskiptavinir njóti þjónustu sérhæfðra starfsmanna eftir því sem viðkomandi verkefni kallar á. Slíkt tryggir ekki aðeins fyrsta flokks ráðgjöf handa viðskiptavinum okkar heldur tryggir það einnig að þjónustan sé eins skilvirk og kostur er. Þá starfa reyndir málflytjendur fyrir öllum dómstigum á Íslandi á öllum fagsviðum LEX.

Fulltrúi

Arnaldur Starri Stefánsson

Arnaldur Starri Stefánsson Lögfræðingur - Fulltrúi

arnaldur@lex.is

Nánar

Eigandi

Arnar Þór Stefánsson Lögmaður - Eigandi

arnar@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Auður Lára Bjarnfreðsdóttir Lögfræðingur - Fulltrúi

audur@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Árni Freyr Sigurðsson Lögmaður - Verkefnastjóri

arni@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Belinda Sól Ólafsdóttir Lögfræðingur - Fulltrúi

belinda@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Benedikta Haraldsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

benedikta@lex.is

Nánar

Eigandi

Birgir Már Björnsson

Birgir Már Björnsson Lögmaður - Eigandi

birgir@lex.is

Nánar

Laganemi

Birta Steinunn Ragnarsdóttir Laganemi

birta@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Bragi Dór Hafþórsson Lögmaður - Fulltrúi

bragi@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Breki Þór Borgarsson Laganemi

breki@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Brynja Kristín Magnúsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

brynjak@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Brynja Sif Stefnisdóttir

Brynja Stefnisdóttir Gjaldkeri

brynja@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Einar Sveinn Ingólfsson

Einar Sveinn Ingólfsson Fjármála- og skrifstofustjóri

esi@lex.is

Nánar

Eigandi

Erla S. Árnadóttir

Erla S. Árnadóttir Lögmaður - Eigandi

erlas@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Erna Björg Smáradóttir

Erna Björg Smáradóttir Skjalastjóri

erna@lex.is

Nánar

Eigandi

Eva Margrét Ævarsdóttir Lögmaður - Eigandi

eva@lex.is

Nánar

Eigandi

Eyvindur Sólnes

Eyvindur Sólnes Lögmaður, MBA - Eigandi

eyvindur@lex.is

Nánar

Eigandi

Fanney Frímannsdóttir

Fanney Frímannsdóttir Lögmaður - Eigandi

fanney@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Fjölnir Ólafsson

Fjölnir Ólafsson Lögmaður - Verkefnastjóri

fjolnir@lex.is

Nánar

Eigandi

Garðar Víðir Gunnarsson

Garðar Víðir Gunnarsson Lögmaður, LL.M. - Eigandi

gvg@lex.is

Nánar

Eigandi

Guðjón Ármannsson

Guðjón Ármannsson Lögmaður - Eigandi

gudjon@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Guðmundur Hólmar Helgason Lögmaður - Fulltrúi

gudmundurh@lex.is

Nánar

Eigandi

Guðmundur Ingvi Sigurðsson

Guðmundur Ingvi Sigurðsson Lögmaður, LL.M. - Eigandi

gudmundur@lex.is

Nánar

Eigandi

Guðrún Lilja Sigurðardóttir Lögmaður - Eigandi

gudrun@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Guðrún Sólveig Sigríðardóttir Lögfræðingur - Fulltrúi

gudruns@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Hanna Arnardóttir

Hanna Arnardóttir Bókari

hanna@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Heiður Heimisdóttir Lögmaður - Fulltrúi

heidur@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Heimir Jóhannsson

Heimir Jóhannsson Kerfisstjóri

heijo@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Helga Lena Garðarsdóttir Lögfræðingur - Fulltrúi

helgalena@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Helgi Þór Þorsteinsson Lögmaður, LL.M. - Ráðgjafi

helgithor@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Hildur Sveinsdóttir

Hildur Sveinsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

hildur@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Hjalti Geir Erlendsson Lögmaður, LL.M. - Verkefnastjóri

hjalti@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Íris Ósk Hjaltadóttir

Íris Ósk Hjaltadóttir Móttökuritari

iris@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Jolanta Renata Stefanko

Jolanta Renata Stefanko-Okurowska Ritari

jolanta@lex.is

Nánar

Eigandi

Jónas Aðalsteinsson

Jónas A. Aðalsteinsson Lögmaður - Eigandi

jaa@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Kara Borg Fannarsdóttir

Kara Borg Fannarsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

kara@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Kristinn Ingi Jónsson Lögfræðingur - Fulltrúi

kristinn@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Kristín Alfa Arnórsdóttir Laganemi

kristina@lex.is

Nánar

Eigandi

Kristín Edwald

Kristín Edwald Lögmaður - Eigandi

kristin@lex.is

Nánar

Eigandi

Lára Herborg Ólafsdóttir

Lára Herborg Ólafsdóttir Lögmaður, LL.M. - Eigandi

lara@lex.is

Nánar

Eigandi

Lilja Jónasdóttir

Lilja Jónasdóttir Lögmaður - Eigandi

lilja@lex.is

Nánar

Margrét Jónsdóttir Vörumerkja- og einkaleyfastjóri, þýðandi

icetmark@ghip.is

Nánar

Fulltrúi

María Kristjánsdóttir

María Kristjánsdóttir Lögmaður, LL.M., CIPP/E - Fulltrúi

maria@lex.is

Nánar

Eigandi

Ólafur Haraldsson

Ólafur Haraldsson Lögmaður - Eigandi

olafur@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Ólöf Ásta Stefánsdóttir

Ólöf Ásta Stefánsdóttir Aðstoðarmaður lögmanna

asta@lex.is

Nánar

Eigandi

Óskar Sigurðsson

Óskar Sigurðsson Lögmaður - Eigandi

oskar@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Sigríður Harradóttir Lögmaður - Fulltrúi

sigridur@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Sigurður Ágústsson

Sigurður Ágústsson Lögmaður - Fulltrúi

sigurdur@lex.is

Nánar

Eigandi

Stefán Orri Ólafsson

Stefán Orri Ólafsson Lögmaður - Eigandi

stefan@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Svava Gunnarsdóttir

Svava Gunnarsdóttir Aðstoðarmaður lögmanna

svava@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Svava Sól Matthíasdóttir Laganemi

svavasol@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Teitur Gissurarson

Teitur Gissurarson Lögmaður - Fulltrúi

teitur@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Þórdís Anna Njálsdóttir Aðstoðarmaður lögmanna

thordisa@lex.is

Nánar

Eigandi

Þórhallur Bergmann

Þórhallur Bergmann Lögmaður - Eigandi

thorhallur@lex.is

Nánar

Laganemi

Þórunn Eylands Harðardóttir Laganemi

thorunne@lex.is

Nánar

Ráðgjafi

Þórunn Guðmundsdóttir

Þórunn Guðmundsdóttir Lögmaður, LL.M. - Ráðgjafi

thorunn@lex.is

Nánar

Eigandi

Örn Gunnarsson

Örn Gunnarsson Lögmaður - Framkvæmdastjóri

orn@lex.is

Nánar